
MUUNDO WA WIZARA  
 

 
 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 
 
 

WAZIRI 

KATIBU MKUU 

 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI  
 

MKAGUZI WA NDANI MKUU 
 

 

 
KITENGO CHA FEDHA NA UHASIUB  

 
MHASIBU MKUU 

 

 

IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALIWATU  

 
MKURUGENZI 
MKURUGENZI 

 
 
 

CHIEF ACCOUNTANT 

IDRA YA SERA NA MIPANGO 
 

MKURUGENZI 
 

 

JESHI LA POLISI 
 
 
 

KAMISHNA 
JENERALI 

IDARA YA 
WAKIMBIZI 

 
 

MKURUGENZI 

KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA 
MAWASILIANO 

 
MCHAMBUZI WA MIFUMO YA  KOMPYUYA MKUU 

 

 

KITENGO CHA MAWASILIANO YA SERIKALI 
 
 

AFISA HABARI MKUU 
 

 

IDARA YA KUSHUGHULIKIA MALALAMIKO 
 

MKURUGENZI 

 

JESHI LA ZIMAMOTO 
NA UOKOAJI 

 
 

KAMISHNA JENERALI 

IDARA YA 
UHAMIAJI 

 
 

KAMISHNA 
JENERALI 

DIVISHENI YA HUDUMA ZA SHERIA 
 

MKURUGENZI 
 

IDARA YA 
PROBESHENI NA 

HUDUMA KWA  
JAMII 

 

 
MKURUGENZI 

JESHI LA MAGEREZA 
 

 
 

KAMISHNA JENERALI 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 
 

MKURUGENZI 
 

 

  

       MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA (NIDA) 
 

 
MKURUGENZI MKUU 

                           
MKURUGENZI MKUU 

 
 

 


