



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**FOMU MAALUMU YA UHAKIKI WA TAASISI ZA KIDINI NA JUMUIYA ZA KIJAMII**

Jina La Taasisi/Jumuiya .....

Tarehe ya Usajili..... Na. Usajili.....

S.L.P. .... Simu.....

Barua pepe.....Tarehe ya Uhakiki.....

Mahali yalipo Makao Makuu ya Taasisi/Jumuiya Tanzania

Mtaa:.....Kata/Tarafa:..... Wilaya:..... Mkoa:.....

Majina ya Viongozi wa Taasisi/Jumuiya na Vyeo vyao:

1. Jina.....Cheo.....
2. Jina.....Cheo.....
3. Jina.....Cheo.....

Idadi ya Matawi na mahali yalip;.....

Viambatanisho halisi:

- a) Cheti halisi cha usajili na kivuli cha cheti hicho.
- b) Katiba na Kanuni
- c) Taarifa ya Utendaji ya Mwaka
- d) Barua kutoka kwa Afisa Mtendaji wa Mtaa/kata mahali ilipo ofisi ya Jumuiya/Taasisi.
- e) Stakabadhi za malipo ya ada ya Mwaka ya mwisho

Mimi/Sisi tunawasilisha

Jina: .....

Jina:.....

Saini.....

Saini:.....

MAONI YA AFISA.

.....

Jina la Afisa .....Saini.....